Chiều ngày 11/03, các bạn học sinh lớp 12 đã có một buổi chụp ảnh ấn tượng và đáng nhớ. Những bức ảnh đã lưu lại những kỉ niệm đẹp của một thời học sinh bên mái trường, bên thầy cô và những người bạn thân thiết. Đây cũng là món quà mà Nhà trường và Ban tổ chức dạ hội cuối năm dành tặng cho các bạn học sinh cuối cấp.
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/1.jpg)
Các học sinh lớp 12 chuẩn bị cho buổi chụp kỉ yếu
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/2.jpg)
Nữ sinh khối 12 duyên dáng, rạng rỡ trước ống kính
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/3.jpg)
Các học sinh tạo hình LOMO 98
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/4.jpg)
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/5.jpg)
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/6.jpg)
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/7.jpg)
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/8.jpg)
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/9.jpg)
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/10.jpg)
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/11.jpg)
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/12.jpg)
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/13.jpg)
Những tạo dáng tinh nghịch và vui nhộn của học sinh
![Nhấn đúp chuột để xem ảnh gốc - Double click to enlarge](/uploads/image/tran_phuong/image/2015_2016/hoatdongsukien/chupanhkiyeuk12_2016/17.jpg)
Ảnh chụp của các tập thể lớp trong áo cử nhân
Teen cuối cấp Lomonoxop nhộn nhịp xếp chữ lưu niệm,
Ảnh kỷ yếu đẹp long lanh của học sinh Lomonoxop,
Ban PR - Ban chấp hành Đoàn trường
Bộ ảnh kỉ yếu đẹp lung linh của học sinh khối 12 Các học sinh lớp 12 chuẩn bị cho buổi chụp kỉ yếu Nữ sinh khối 12 duyên dáng, rạng rỡ trước ống kính Các học sinh tạo hình LOMO 98 Những tạo dáng tinh nghịch và vui nhộn của học sinh